Report ID: #1933D21D

kabu.com

May HTTPS 29.4 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
GaugeUrl · kabu.com — Card ng ulat
GaugeUrl · kabu.com

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

kabu.com sa isang sulyap

Ito ay isang awtomatikong trust audit ng kabu.com. Bawat numero sa ibaba ay galing sa live na pampublikong lookup.

IP Address · Lokasyon ng Server

104.20.25.160
Hindi Alam

SSL Certificate

May HTTPS
DigiCert EV RSA CA G2
Valid Hanggang: 2027-02-15

Registrar

Japan Registry Services Co., Ltd.
Nirehistro Noong: 1997-02-06
29.4 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Snapshot

Snapshot ng kabu.com: 29.4 taong gulang, naka-host sa Unknown, ISP Unknown, HTTPS OK.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa kabu.com at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Japan Registry Services Co., Ltd.) at bansa (Unknown).

Lifespan

Mula sa registration day, kabu.com ay umiral ng halos 29.4 taon sa pamamagitan ng Japan Registry Services Co., Ltd. — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Network footprint

Mula sa network perspective, kabu.com ay naka-host sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang kabu.com ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 95/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Walang DNS hijack indicators
  • Nagbabalik ng valid SOA at TXT records
  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration

Mga Babala

  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure
  • Bagong rehistrado ang domain

Mga Madalas Itanong

Anong bansa ang nagpapatakbo ng kabu.com?
kabu.com ay pinapatakbo mula sa Unknown sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang kabu.com?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang kabu.com?
Ipinapakita ng pampublikong rekord na halos 29.4 taon nang umiiral ang kabu.com.
Sino ang nag-register ng kabu.com?
kabu.com ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na Japan Registry Services Co., Ltd..
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.